Divi 1.0 - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Save Changes
fil: I-save ang mga pagbabago

en: Re-Authorize
fil: Re-Pahintulutan

en: Newsletter Settings
fil: Mga Setting ng Newsletter

en: Enter your MailChimp API key. You can create an api key
fil: Ipasok ang iyong MailChimp API key. Maaari kang lumikha ng isang API key

en: here
fil: dito

en: Regenerate MailChimp Lists
fil: Muling Buuin ang mga Listahan ng MailChimp

en: Generate authorization code
fil: Bumuo ng code ng pahintulot

en:  then paste in the authorization code and click authorize button
fil:  pagkatapos ay i-paste sa code ng pahintulot at i-click ang pindutan authorize

en: Authorize AWeber
fil: Pahintulutan AWeber

en: Regenerate AWeber Lists
fil: Muling buuin Listahan AWeber

en: You don't have sufficient permissions to access this page
fil: Wala kang sapat na mga pahintulot upang ma-access ang pahinang ito

en: Save Settings
fil: I-save ang Mga Setting

en: Divi Builder Options
fil: Divi Opsyon Builder

en: Plugin Options
fil: plugin Opsyon

en: Authorize
fil: magpahintulot

en: AWeber successfully authorized
fil: Matagumpay na awtorisadong AWeber

en: please paste valid authorization code
fil: mangyaring i-paste wastong code ng pahintulot

en: Authorization failed:
fil: Nabigo ang pahintulot:

en: Error: Please make sure %1$s
fil: Error: Mangyaring tiyakin na %1$s

en: MailChimp API key is correct
fil: MailChimp API key ay tama

en: AWeber is authorized
fil: AWeber ay pinahintulutan

en: Lists have been successfully regenerated
fil: Listahan ay matagumpay regenerated

en: Authorization code is invalid. Try regenerating it and paste in the new code.
fil: Di-wasto ang code ng awtorisasyon. Subukang itong buuin muli at i-paste ang bagong code.

en: AWeberAPIException.
fil: AWeber API Exception.

en: Type
fil: Uri

en: Message
fil: Mensahe

en: Documentation
fil: Dokumentasyon

en: &laquo; Older Entries
fil: &laquo; Mga Mas Lumang Entry

en: Next Entries &raquo;
fil: Mga Susunod na Entry &raquo;

en: No Results Found
fil: Walang Nahanap na mga Resulta

en: The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.
fil: Hindi mahanap ang page na hiniling mo. Subukang pinuhin ang iyong paghahanap, o gamitin ang navigation sa itaas upang hanapin ang post.
