Divi 1.0 - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Re-Authorize
vi: Tái Authorize

en: Newsletter Settings
vi: Cài đặt bản tin

en: Enter your MailChimp API key. You can create an api key
vi: Nhập khóa API MailChimp của bạn. Bạn có thể tạo một phím api

en: here
vi: đây

en: Regenerate MailChimp Lists
vi: Tạo lại Các danh sách MailChimp

en: AWeber code:
vi: Mã AWeber:

en: Generate authorization code
vi: Tạo mã ủy quyền

en:  then paste in the authorization code and click authorize button
vi:  sau đó dán vào mã uỷ quyền và nhấn nút cho phép

en: Authorize AWeber
vi: Ủy quyền AWeber

en: Regenerate AWeber Lists
vi: Chức năng tái sinh AWeber

en: You don't have sufficient permissions to access this page
vi: Bạn không có đủ quyền truy cập trang này

en: Save Settings
vi: Lưu cài đặt

en: Divi Builder Options
vi: Divi Builder Tùy chọn

en: Plugin Options
vi: Tùy chọn Plugin

en: Authorize
vi: ủy quyền

en: AWeber successfully authorized
vi: AWeber thành công được ủy quyền

en: please paste valid authorization code
vi: hãy dán mã uỷ quyền hợp lệ

en: Authorization failed:
vi: Ủy quyển thất bại:

en: Error: Please make sure %1$s
vi: Lỗi: Xin chắc chắn %1$s

en: MailChimp API key is correct
vi: MailChimp khóa API là đúng

en: AWeber is authorized
vi: AWeber được ủy quyền

en: Lists have been successfully regenerated
vi: Danh sách đã được tái sinh thành công

en: Authorization code is invalid. Try regenerating it and paste in the new code.
vi: Mã uỷ quyền không hợp lệ. Hãy thử tạo lại mã mới và dán vào.

en: AWeberAPIException.
vi: AWeber API ngoại lệ.

en: Type
vi: Kiểu

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: &laquo; Older Entries
vi: &laquo; Mục Cũ hơn

en: Next Entries &raquo;
vi: Mục Kế tiếp &raquo;

en: No Results Found
vi: Không Tìm thấy Kết quả

en: The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.
vi: Không tìm được trang bạn yêu cầu. Hãy thử tìm lại, hoặc dùng điều hướng bên trên để tìm bài đăng.
